18 ตอบกลับ

บ้านนี้39+5 อยากแตกใจจะขาดแล้ว เจ็บเตือนเบาๆ มีมูกสีน้ำตาลออกแล้ว ปากเปิด1เซน หมอบอกให้กลับไปนอนรอที่บ้าน อิแม่ก็รอต่อไป 😅

สู้ๆนะค่ะ บ้านนี้ก็รอเหมือนกัน อยากเจอหน้าตัวเล็กเร็วๆ แต่ยิ่งอยู่ในท้องนานยิ่งแข็งแรงนี้ค่ะ

39+1w ยังเงียบไม่เตือน ไม่บวม ดิ้นเก่ง!ดิ้นจนแม่เจ็บเลยจ้าาา 😂

อย่าลืมกดตรงที่บวมดูนะคะแม่ ถ้าบุ๋ม รีบหาหมอนะคะ

บ้านนี้บวมอยู่ 3 อาทิตย์ ก็แตกจ้าาา ครบ 40W เลยค่ะ

ใกล้แล้วค่ะบ้านนี้ 38 วีคก้อเงียบอยุ่ค่ะ

38+6 บวมเหมือนกันค่ะ แต่น้องดื้อไม่ยอมออก

ใกล้คลอดเต็มทีแล้ว สู้ๆนะคะแม่

39+2ยังเงียบเหมือนกันเลยคะ

39+3วันแล้วเงียบเหมือนกันคะ