56 ตอบกลับ

ลูกดิ้นน้อยลงไหมคะ ท้องแข็งบางไหมบางที ก็เหมือนไม่มีลูกในท้อง

บ้านนี้เป็นค่ะ​ ดิ้นเบาลงมาก

25กุมภา ไม่มีอาการ ปวดหลัง ปวดตัวเลยค่ะ แต่มีอาการปวดขา อย่างเดียว

VIP Member

8​ กุมภา​ยังไม่แตกเลยจ้าา​ อยากแตกจะแย่แล้วแต่น้องไม่ยอมออกมา😂😂

3 ก.พ อยากแตกแล้วจ้า. ปวดท้องน้อย ปวดจิมิ ปวดหลังไปหมดแล้วจ้าแม่ๆ

วันเดียวกันเลยจ๋า 3ก.พ อยากแตกแล้วว

กำหนด 20 กุมภาค่ะ หลับๆ ตื่นๆ ทั้งคืน ปวดหลังมากค่ะ อยากแตกสุดๆ

6 ก.พ ค่ะ เจ็บเตือนไปจะครบเดือนแล้ว ตอนนี้ ยังเงียบอยู่จ้า

9กุมภายังไม่แตกค่ะแต่มีเจ็บเตือนกับท้องปั้นเป็นระยะค่ะ

บ้านนี้5กุมภาจ้า อยากแตกเหมือนกัน นอนไม่หลับหายใจไม่ออก😀

อยากแตกเหมือนกันค่ะ ปลายเดือนกุมภา ปวดตูดสะโพกหมดแล้ว

VIP Member

3-5กพค่ะอยากแตกแล้ว37สัปดาห์แล้วค่ะอาการเหมือนกันเลยค่ะ