56 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด3ก.พ. มีอาการปวดหลัง เท้าบวมแล้วมียุบบ้าง นอนไม่ค่อยจะหลับ ล่ะเริ่มเดินไม่ค่อยไหวแล้ว5555 ตอนนี้37+1 หมอนัดผ่าวันที่23ม.ค. เพราะท้องแฝดหญิงจ้าา

09 กุมภาพันธ์ อยากแตกเหมือนกันค่ะ ปวดหลังมาก ท้องแข็งตอนนอน นอนลำบาก กว่าตอนแรกๆอีกค่ะ อยากเห็นหน้าแล้ว นับวันรอค่ะ

24กพ63 ดิ้นเยอะ ดิ้นเก่งมาก ดิ้นทีฉี่แทบเล็ด ยังไม่มีเจ็บเตือน แต่เวลานอนแล้วจะพลิกตัวแต่ละทีเจ็บท้องมากๆ😓

บ้านนี้ 15 กุมภาพันธ์ค่ะ หน่วงจิมิมาก อยากจิแตกแล้ว ขยับตัวทีก็เจ็บที แล้วก็เท้าบวม จิเดินไม่ไหวแล้ว ☺

เหมือนกันจ้าา

VIP Member

13ก.พ.จ้ามีอาการปวดหลังจี๊ดๆท้องแข็งบ่อยเท้าก็เริ่มบวมแล้ววจ้าาาอยากแตกแล้วว😂✌️

VIP Member

4 ก.พ ยังไม่แตกเลยค่ะ แต่อึดอัดหายใจไม่ทั่วท้อง ปวดหลังปวดเอวบ่อยมากค่ะ🥰

34weekค่ะเจ็บเตือนบ่อยเดินหน่วงมากลุกดิ้นทีเจ็บหัวหน่าวฉี่เล็ดตลอดค่ะ

4 กพ. ค่ะ เดินและนอนลำบากมากๆ เท้าบวม เจ็บท้องเตือน และเป็นกรดไหลย้อน

วันเดวกันเลยจ้า อาการมาเต็มเหมือนกัน😂

29 กพ อยากแตกแล้วค่ะ จะลุกจะนั่งจะยืนจะนอน ก็โอดก็โอย เหนื่อยมากค่ะ😂

10กพ.มีเจ็บเตือนแล้วหมอบอกว่าอาจคลอดก่อนทรมานมากเลยจ้าร้าวไปหมด