15 ตอบกลับ

น่าจะสมส่วนนะคะ แม่ตัวเล็กด้วย ถ้าลูกตัวใหญ่เกินคลอดยากนะแม่ ใว้มาโตข้างนอกนะลูกกกก

ลุ้นเพศหนักมากค่ะ

พอดีกับตัวแม่แล้วค่ะแม่ตัวเล็กจะให้ท้องใหญ่เดี๋ยวแม่จะเดินไม่ไหวเอาค่ะ

ตอนนี้คือใหญ่กว่าเดิมแล้วมีอาการปวดท้องด้วยค่ะแต่ปวดไม่มากแต่นาน

โฟกัสที่น้ำหนักลุกนะค่ะแม่ท้องใหญ่บางคนลงแม่หมดก้มีค่ะ

ขอบคุณนะค่ะสำหรับคำบอกเล่าคำปรึกษา❤️

VIP Member

ท้องเล็กไม่เป็นไรค่ะแม่ ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็โอเคแล้วจ้าา

หมอที่นี้กว่าจะซาวให้ต้องให้คบกำหนดวิคค่ะว่าจะเปลี่ยน รพ ไกลมาก นะตอนนี้ยังไม่รู้น้ำหนักลูกเลยค่ะได้ฟังแต่เสียงหัวใจ

ไม่เล็กเลยค่ะ แม่ตัวเล็ก ท้องเท่านี้ สมดุลกันค่ะ

นี้พึ่ง33 เองอยากเห็นหน้าแล้วค่ะ5555

VIP Member

ค่อยออกมาตัวโตๆข้างนอกดีกว่าจ้า พุงจะได้ยุบไวๆ

ผ่าจ้า 35 วีค 😅

VIP Member

ท้องเท่ากันเลยคทะไม่แน่ใจว่าตอนนี้31หรือ33วีค

ลุ้นหนักมากค่ะ อยากเห็นหน้าเต็มที่แล้ว

VIP Member

พอดีกับตัวแม่ค่ะไม่เล็กเกินไม่ใหญ่เกิน

ขอบคุณนะค่ะ❤️

VIP Member

พอดีกับสรีระแม่ค่ะ ไม่เล็กนะค่ะ

บ้านนี้33+1 ท้องก็ไม่ค่อยใหญ่ค่ะ แต่หมอบอกน้องตามเกณ นัดซาว36วีคปลายเดือนนี้ลุ้นน้ำหนักน้องมากค่ะ

แม่ตัวเล็ก ท้องก็เล็กตามค่ะ

บ้านนี้ได้เจาะน้ำคร่ำด้วยนะคะเพราะพ่อซีคมากแม่ก็เป็นพาหะกลัวลูกจะไม่สมบูรณ์มากเลยค่ะ แต่ก็ผ่านมาได้คิดว่าจะได้เอาออกแล้ว