13 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะแม่จนจะคลอดแล้วยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะหมอซาวด์กี่รอบๆก้อไม่บอกเตรียมขอให้ลูกซื้อของก้อต้องซื้อแบบกลางๆค่ะแม่เพราะไม่รู้เพศเลยสงสัยหมอให้ลุ้นมั้งค่ะงงเหมือนกันทำไมหมอไม่บอกแจ่ไม่เป็นไรเอาไว้ลุ้นค่ะแม่🤣😃😂

ถ้าไม่ค่อยให้ดู ส่วนมากนะคะ ส่วนมาก เป็นผู้หญิง เพราะผู้ชาย ต่อให้หนีบปิดยังไง ไข่ก็จะโผล่คะ😄

บ้านนี้ท้องลดได้ลูกสาวค่ะมีบวมน้ำหน้าหมองคล้ำปากดำสิวขึ้น แต่คลอดมาก็คายค่ะ

TapFluencer

แรกเกิดใช้สีอะไรก็ได้ค่ะ คลอดมาแล้วค่อยจัดเต็มอีกที

บ้านนี้เขาบอกได้ชายหมด พอไปซาว2กลีบโพล่มาชัดมาก55555

เตรียมสีกลางๆค่ะแม่ คลอดแล้วค่อยจัดเต็ม

ทีมลูกชายค่ะ ตอนนี้37+5 แล้ว 👼🏻

ทีมลูกชายค่ะ ตอนอายุครรภ์ 37 วีค

บ้านนี้ลูกสาวจ้า 37วีคพรุ้งนี้

TapFluencer

ทีมลูกชายค่ะ ตอน 38 วีค