2 ตอบกลับ

ไม่นะ​ เราอ่านเจอทีไรเรารีบมองย้อนตัวเองเลย อารมณ์​หงุดหงิด​ขี้วีน​ อารมณ์​คนท้องเราก้อเปนนะ​ แต่พออ่านเจอเรื่องราว​แบบนั้นทีไร​ เราก้อจะปฏิบัติตัวให้ซอฟๆลง​ เอาใจเค้าบ้าง​ ยิ้มแย้ม​ ชวนเค้าหัวเราะ​ อะไรทำนอง​นี้อ้ะ​ ใจเค้าใจเรา​ ถ้าเราเอาอารมณ์​ตัวเอง​เปนที่ตั้ง​ บางทีเค้าอาจจะเหนื่อย​อาจจะเบื่อ​ อันนี้​ความคิด​บ้านนี้นะ

ค่ะ​ยินดีค่ะ​ ลองดู​ไม่เสียหาย​ค่ะ​

เป็นเพราะอ่านมากไปจริงค่ะ55555 พยายามอย่าไปถามสามีนะคะว่าจะเป็นนี้มั้ย เผลอๆโดนด่าควบไปด้วยค่ะ555555555 เชื่อใจกันไว้ค่ะ

5555 ขอบคุณค่ะ