?

อยากหัวเราะให้แตก เรามีลูกกับชาวต่างชาติตอนนี้มีลูก 32 สัปดาห์แล้วคะ ทำให้ อ้วนขึ้นประมาณ 15 กิโล แฟนชอบล้อว่าอ้วน ก้นก็ลาย ดำขึ้นเยอะ!! เราก็ไม่ตอบโต้อะไร แต่ก็แอบร้องไห้บ้าง จนวันนี้ถามแฟนตรงๆว่า เบื่อกันแล้วหรือเปล่า! เขาก็ตะโกนกลับว่าทำไม มีปัญหาอะไร!! เราก็เฉยๆๆ เมื่อความรักเริ่มจืดลง สิ่งแรกที่คิดคือ ลูกละ พยายามคิดตลอดเลยคะว่าเราจะเลี้ยงลูกคนเดียวได้หรือเปล่า ถ้าเอากลับบ้านที่ต่างจังหวัดจะมีคนว่าหรือเปล่า คิดหนักยุนะคะ บ้างครั้งอยากได้กำลังใจบ้างแค่นั้นเอง!!

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ