6 ตอบกลับ

พยายามอดเอาแม่ สะกดจิตตัวเองว่ามันไม่อร่อยมันไม่ใช่ของกินเห็นที่ไหนก็เดินผ่านอย่าไปหยิบไปจับไปมองมัน เราอดเอาพอคลอดจะให้นมผงก็ว่ากันไปแต่ถ้าเลิกไม่ได้จริงๆก็ทำใจเลย โอกาสพิการทางสมองเยอะมาก

ตอนนี้ไม่เท่าไหร่คะ ตอนคลอดออกมา เพื่อนเรากินท่อมกับกัญชามากตั้งแต่ไตรมาสแรก ดื่มวันละ2 เป๊ก ตอนนี้ ออกมาแล้ว สมองผิดปกติคะ แล้วก็ มือหงิก เหมือนเด็กพิการเลยค่ะ

เราลองเข้าไปอ่านในกูเกิลมาค่ะ ถ้ารักลูกก็ควรเลิกดีกว่าค่ะ

เราลองเข้าไปอ่านในกูเกิลมาค่ะ ถ้ารักลูกก็ควรเลิกดีกว่าค่ะ

จริงๆ แม่น่าจะมีคำตอบในใจแล้วนะคะ ว่ามันดีหรือไม่ดี

บ้านนี้หักดิบเลยค่ะเลิกตั้งแต่รู้ว่าท้อง