8 ตอบกลับ

37+6 ไปหาหมอตามนัด ป้าหมอจับตรวจภายในค่ะเพราะแม่ท้องแข็ง สรุปปากมดลูกเปิด 1 ซ ค่ะ ตอนนี้ท้องแข็งแต่ไม่ปวดอะไรเลย

อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ แต่น้องไม่ยอมออก มีแต่ปวดเตือน ไม่กล้าให้พ่อตาม อันตรายไหมค่ะถ้าพ่อตามให้

บ้านนี้ก็38+1เหมือนกันค่ะ พน.หมอนัดตรวจภายใน รอลุ้นค่ะว่าจะมีอาการอะไรตามมามั้ย อยากคลอดแล้ว

บ้านนี้ก็ลองทำแล้วเหมือนกันค่ะยังเงียบๆไม่มีอาการอะไรค่ะ พรุ่งนี้ก็โดนกระตุ้นแล้ว😂😂

38+2อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ ทำทุกอย่างก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 😄😄😄

บ้านนี้39+6ทำทุกอย่างเหมือนกันน้องไม่ยอมออกเลย

38+1เหมือนกันแม่ รอทุกวันอยากเห็นหน้าแล้วค่ะ😊

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ขอบคุนคะ