13 ตอบกลับ

ปรกติค่ะแม่ ขนาดตอนที่ไม่ได้ xx ท้องยังเเข็งเลย พอมีอะไรแล้วหน้าท้องเกร็ง มดลูกบีบตัว เป็นเรื่องธรรมดา บ้านนี้พอสามีเห็นเราท้องแข็งไม่กล้าทำอะไรเลยค่ะ นางห่วงลูก😊🤭

เราจะให้สามีเสร็จคนเดียวค่ะ เราจะไม่เสร็จเพราะกลัวท้องเกร็งจนแข็งค่ะ ห่วงลูกค่ะ แต่ก็รักสามีค่ะ

ปรึกษาหมอเลยจ้า เราว่ามันแล้วแต่สุขภาพร่างกายของแต่ล่ะคนด้วยอ่ะ เราเคยมีประวัติแท้ง แล้วก้อรกเกาะต่ำในท้องนี้ แต่ตอนตอนนี้รกลอยขึ้นมาปกติแล้วค่ะ

ปกติค่ะ มดลูกบีบตัว แต่ถ้าเป็นนานๆหลายชม. ต้องหาหมอค่ะ

ปกติค่ะ เวลาเสร็จมดลูกจะบีบตัว สักพักก็หายค่ะ

เราว่าปกติจ้าา ถ้าไม่มีเลือดออกไม่น่ากลัวค่ะ

ท้องแข็งมดลูกบีบตัวค่ะ แนะนำนอนตะแคงค่ะ

ปกติค่ะมดลูกบีบตัวสักพักก้จะหายค่ะ

ไม่จ้าปกติมดลูกบีบรัดตัว

ปกติคะแม่

ปกติคะ