1 ตอบกลับ

VIP Member

คนท้อง ผู้ใหญ่และคนที่ท้องพูดปากต่อปากว่า ระวังท้องผูก กับ รีสซี่ มากๆ พยายามกินผักผลไม้ ที่สำคัญกินกล้วยน้ำหว้า บางคนเป็นทั้งๆที่ก่อนท้องไม่เคยเป็นเลย เราแอบตกใจเหมือนกันเพราะส่วนตัวแล้วเรากอนผักไม่เป็นสักอย่างย้ำว่าสักอย่างเลย กินอะไรก็ไม่ค่อยได้ แฟนเราเลยไห้กินผลไม้ทุกวัน น้ำผลไม้กล่อง1กล่อง ที่สำคัญกล้วยน้ำหว้าติดบ้านไว้เลยค่ะขับถ่ายดีมาก จากปกติเป็นคนถ่าย3-4วันถ่ายพอกินแบบนี้ ถ่ายโล่งมากค่ะแม่ ถ่ายทุกวัน บางครั้งวันเว้นวัน

เป็นแล้วอันตรายต่อลูกไหมค่ะ บ้านนี้24 w