18 ตอบกลับ

ตรวจก็ขึ้น2ขีดไม่ว่าจะเข้มหรือจางก็ท้องค่ะ แต่ถ้าปจด.ขาด1เดือนหน้าจะขึ้นขีด2ขึ้นเข้มทั้ง2ขีดนะคะเพราะเราปจด.ขาด1เดือน2อาทิตย์ยังเข้มทั้ง2ขีดเลยค่ะ

ขึ้นค่ะแม่ ตรวจตอน 4 สัปดาห์เหมือนกันค่ะ ขึ้นจางๆ พอไปตรวจกับหมอ บอกว่า 4+3 w ค่ะ ตอนนี้ 13+5 w แล้วค่ะ ได้ลูกชายค่ะแม่ สมใจเลย

ของหนูก็เป็นแบบนี้ค่ะ ยังไม่มั่นใจเลยค่ะ😂 รึควรไปฝากท้องเลยคะ

ของเราลองตรวจตั้งแต่ยังไม่ขาดรอบเดือนเลย ประมาณ3wksก็ขึ้น2ขีดจางๆแล้วค่ะ ตรวจซ้ำเมื่อรอบเดือนขาดก็ชัดแจ๋วเลยค่ะ

ของเราขาดได้2วันก็ตรวจแล้ว2ขีดเข้มเลย ของคุณ1เดือนแล้วตรวจเถอะคะถ้าท้องก็จะได้รีบไปฝาก

TapFluencer

เราไม่คุมกำเนิดหลังวันที่15พ.ค ตรวจวันที่5มิ.ย ขึ้น2ขีดแดงแจ๋เลยค่ะ แค่2อาทิตย์กว่าๆเอง

บ้านนี้ยังไม่ถึงกำหนดประจำเดือนมาเลยค่ะแต่ตรวจแล้วขึ้นขีดจางๆแล้ว ตอนนี้5weeksแล้วค่ะ

ถ้าตั้งครรภ์ก็จะขึ้น 2 ขีดค่ะ จางๆหรือเข้มถ้ามี 2 ขีดก็คือตั้งครรภ์ค่ะ

อารมณ์เดียวกันเลยค่ะแต่ทางนี่ประจำเดือนพึ่งขาด2อาทิตย์ตรวจก็ขึ้นขีดเดียวทั้งที่ประจำเดือนมาปกติทุกเดือน.ตรวจทีลุ้นมากแต่ก็ผิดหวังทุกที

บ้านนี้ฝากครรภ์เเรก ที่คลีนิค เสีย700บาทค่ะ เตรียมบัตรปชช เรา กับสามี

ของเค้าประจำเดือนขาด1เดือนตรวจเจอเลยค่ะเข้มด้วยนะคะ

Super Mum

ของเรา ปจด ขาด1เดือน ตรวจ 2ขีดเเจ้วจร้าแนะนำแบบหยดนะคะ