ขอประสบการณ์จากคุณแม่ลูก 2 ค่ะ

อยากสอบถามคุณแม่ลูก 2 ค่ะ แพ้ท้องเหมือนกันหรือต่างกันอย่างไร แล้วได้เพศลูกเหมือนหรือต่างกันคะ ของเราคนแรกไม่แพ้เลย ทานได้ทุกอย่าง ทำงานปกติ ไม่เหนื่อย น้องเป็น ผช ค่ะ ตอนนี้ 3 ขวบ แล้วสองสัปดาห์ก่อนตรวจเจอว่ากำลังจะมีน้องค่ะ ได้ 7 วีคแล้ววันนี้ แต่ท้องนี้เราคลื่นไส้ อ้วก เหนื่อยเพลีย ตั้งแต่ประจำเดือนหายเลยค่ะ เลยซื้อของมาตรวจเพราะตัวเองแปลกไปมาก บางคนบอกว่าแพ้ต่างกันเพศลูกอาจจะต่างกัน ซึ่งแม่บ้านนี้ก็แอบหวังน้อง ผญ อยู่ค่ะ มีแม่บ้านไหนมีประสบการณ์โดยตรงบ้างคะ ☺️#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ