2 ตอบกลับ

บ้านนี้แรกเกิดจะใช้แพมเพิสเยอะมาก น้องอึฉี่บ่อย เปลี่ยนต่อวันเกิน 10 ชิ้น ต้องหายี่ห้อที่น้องใส่แล้วไม่แพ้ ส่วนนมบ้านนี้ให้นมผงแต่เกิด ไม่มีน้ำนม นมผงต้องซื้อแบบขนาดทดลองมาให้กินก่อนค่ะ ว่าน้องถูกกับยี่ห้อไหน ไม่ท้องอืด ขับถ่ายง่าย ไม่งอแง ของเราตกค่านม 2000 นิดๆต่อเดือน เพราะน้องมากินถูกกับดูแล็ค ราคาไม่แพง สบายกระเป๋า แพมเพิส 2 ลังต่อเดือน ช่วงเดือนแรก

ใช่ค่ะ nb แต่แม่อย่าตุนไว้เยอะนะคะ ลูกตัวโตไว ขยับไซส์ไวมาก นี่อายุ1 เดือนกว่าๆจะ 2 เดือน ขยับมา m แล้ว ดูตามรูปร่างน้องคะ ไม่รัดขาจนแดง ไม่ต้องสนน้ำหนักตามที่บอก

ลูกชายคนแรก แพมเพิสแบมบี้ห่อละ500 นมs-26โกลล์กล่องใหญ่ กล่องละ 2,400 น้องกินเยอะและใช้แพมเพิสเยอะมากคะ บ้านนี้ตกเดือนละ4-5พันเลยคะ และตอนนี้กำลังจะคลอดน้องคนเล็กด้วยคะค่าใช้จ่ายอาจจะเพิ่มขึ้นเพราะช่วงนี้ของขึ้นราคาคะ🥹