12 ตอบกลับ

ชอบกินของหวานมากกว่าปกติค่ะ ปกติไม่ค่อยกินเค้ก กินชานม ก็กิน ได้ลูกสาว แต่ตรวจน้ำตาลขึ้นจ้าาา ตอนนี้เลยงด แล้ว ไปตรวจมาอีกที 4 ตัว ผ่านแล้วค่าาา

เราก็ตรวจรอบแรกน้ำตาลสูงแม่คุมน้ำตาลยังไงคะรอบสองถึงผ่าน หมอนัดอีก2สัปดาห์ไปตรวจอีกที

ชอบกินของหวานเหมือนกันค่ะ อยากแต่ของหวาน #แต่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอนัดตรวจน้ำตาลเดือนหน้าเหมือนกันเลย แอบลุ้นอยู่ว่า ช/ญ😁😁

ลุ้นๆค่ะ

บ้านนี้ลูกชายค่ะแต่ชอบของหวานเหมือนกันจะเข้าเดือนที่6เดือนกันค่าหมอนัดตรวจเบาหวานเดือนหน้าเลยงดค่ะรอการตรวจผ่านไปจัดค่อแน่นอน

ลุ้นๆให้ผ่านนะแม่ บ้านนี้ตรวจเดือนหน้าเหมือนกันค่ะ

เป้นค่ะพยายามหักห้ามใจเพราะกลัวเบาหวานเเต่ถ้าไม่ได้กินจะรู้สึกอารมดิ่งไปเลยค่ะบ้านนี้ทีมลูกชายค่ะ🤣🤣

สู้ๆค่ะแม่

ชอบกินของหวานตั้งแต่ท้องแรกได้ลูกสาว พอท้องสองชอบหวานอีกหมอบอกน้องเป็นผู้ชายค่ะ

สู้ๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 6 เดือนแล้วคะ ยังชอบของหวานอยู่ ได้ลูกชายคะ ตรวจน้ำตาลแล้วผ่านด้วยคะ

ยินดีด้วยจ้า

ติดหวานมากเหมือนกันค่ะ กลัวน้ำตาลจิขึ้นมาก ตอนนี้ 6 เดือน ได้ลูกสาวจ้า

เป้นเหมือนกันคะแต่ต้องงดเพราะค่าน้ำตาลสูงเสี่ยงจะเป้นเบาหวานคะ

บ้านนี้ 6 เดือนล่ะค่ะ ชอบของหวานมาก ได้ลูกสาวค่ะ☺️

ขนมหวาน น้ำหวานขาดไม่ได่เลยค่ะ ลูกชายงับ

ยินดีด้วยค่ะ