33 ตอบกลับ

บ้านนี้รู้เร็วมาก ตอน13วีคจ้า ผู้ชายก็เลยดูง่ายหน่อย ตรวจNifty ผลก็ออกมาเป็นผู้ชายค่ะ

ตอนนี้จะ 28w ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องไม่ยอมให้ดู

18w ค่ะ แล้วก็อ้าให้ดูตลอดทุกครั้งที่ไปซาวด์ 😂

ตอนนี้เข้า25สัปดาห์แล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนค่ะ เห็นชัดตอน 27+4wค่ะ

บ้านนี้ตรวจตอน 5-6 เดือนจ้า เห็นชัดมากๆจ้า

รู้ตอน 11วีค3วันค่ะ เพราะแม่ไปตรวจนิฟค่ะ

จะตรวจเลือดค่ะ เร็วนี้รู้ผลค่ะ ลุ้นมาก

VIP Member

12 สัปดาห์ ใช้วิธีตรวจเลือดค้ะ

27w5dแร้วแต่ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ