7 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวเห็นเพศน้องตั้งแต่16สัปดาห์ค่ะ จนตอนนี้23สัปดาห์แล้วคุณหมอคอนเฟริ์มค่ะ ว่าได้ลูกสาว🥰😂

ขอบคุณคะ ยินดีด้วยนะคะ #อยากได้ลูกสาว🥰

เราก็ไปขอซาวด์4มิติตอน20wค่ะหมอบอกดูเด็กได้แต่ยังไม่เห็นเพศค่ะเราเลยยังไม่ดู

ยังไม่ได้ซาวด์เลยค่ะรอซาวด์เดือนหน้าค่ะจะได้เห็นชัดๆค่ะ

หมอบ้านนี้ให้ดูตอน15wจิ้มเข้าไปรอบแรกวนๆดูเขาก็บอกผู้ชายเลยค่ะ

20wอวัยวะเพศน้องสมบูรณ์มากๆแล้วนะคะ ถ้าไม่หนีบไว้

ลองหาคลินิกอื่นดูค่ะแม่ หมอเราก็เริ่มดูให้ตอน 20 วีคนะ

บ้านนี้รู้ตั้งเเต่17wค่ะ เป็นผช ผลน้ำคร่ำก็ผช ค่ะ

บ้านนี้คุณหมอซาวด์รู้เพศตั้งแต่ 19 วีค ค่ะ

ผู้ชายค่ะ

เราซาวด์ตอน 18 วีค เห็นเพศชัดเจนเลยค่ะ