14 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้พอรู้ว่าจะซาวด์ เลยตกลงกับลูกว่า แหกเยอะๆน่ะลูก จะได้ซื้อของถูก ผลออกมาเป็นแบบนี้เลยจ้า น่าจะชัดที่สุดแล้วแต่คนอื่นๆเห็นท้องก็บอกผู้หญิงทุกคน

บ้านนี้ซาวน์ตั้งเเต่5เดือนหมบอกเป็นผู ้ชาย80%เหมือนกันค่ะ นี่8เดือนเเล้วหมอไม่ซาวด์ให้ค่ะ ต้องไปซาวด์ที่คลินิกเองแหละแม่😔

ของบ้านนี้อยากได้ลูกสาวแต่จู๋โพแบบนี้เลยค่ะหมอบอกว่าเป็นจิมิไม่ได้หรอกอดเลยค่ะชาย3ไปเลยจร้า

บ้านนี้ ถ้าออกมาเป็นผู้ชาย จะเป็นผู้ชายคนที่2 ของบ้านเลยค่ะ นอกนั้นผู้หญิงทั้งบ้านเลย

เหมือนมีจู๋โผล่ แต่อาจจะเป็นสายรกก็ได้ ลุ้นเดือนหน้าอีกเดือนค่ะแม่

บ้านนี้ไปซาวด์มาเมื่อวาน ไม่ไห้ลุ้นเลย จู๋กับไข่ชัดมาก 👶

20W คะ

เราก็ยังไม่รู้เลยคะชายหรือหญิง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยคะ

อยากได้หญิงแต่พอไปซาวไม่ต้องลุ่นอีกเลยคะจู๋ชัดมาก🤣

เหมือนผู้ชายค่ะ บ้านนี้ชัดแบบไม่ต้องลุ้นเลย

ซาวด์เพศตอน5เดือนค่า ตอนนี้ 9เดือนแล้ว

บ้านนี้คิดว่าจู๋นะค่ะุ บ้านนี้ก็ได้จู๋ค่ะ

20เกือบ21wค่ะแม่

ชาย100%ค่ะจุ๊ดจู๋ออกซะขนาดนั้น 😊😊😊😊