11 ตอบกลับ

แล้วแต่รพ. และ สิทธิ์ที่ใช้ในการรักษา จ้า บางสิทธิ์ก็ให้ซาวด์แค่ 2-3 ครั้งตลอดการตั้งครรภ์ค่ะ บ้านนี้ฝากรพ.รัฐ (ศิริราช) แต่เลือกเป็นคลินิกพิเศษวันเสาร์ และไม่ใช้สิทธิ์อะไร จ่ายเอง .. ได้ซาวด์ทุกหน ทุกรอบที่เจอหมอเลยจ้า

บ้านนี้ฝาก รพ. ซาว์ดตอน ฝากครั้งแรกกับตอน17w แม่อดใจไม่ไหวไปซาว์ดคลีนิก เองอยากเห็นลูก ค่ะ

ตั้งแต่ครั้งแรกที่ฝาก6วีค และซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

ซาวตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ หมอซาวให้ทุกๆเดือนที่นัด

VIP Member

บ้านนี้ได้ซาวตั้งแต่เดือนแรกค่ะ

ของหนูพึ่ง19+7wเองคะแม่ๆ

ตรวจเจอก็ได้ซาวเลยจ้า

8,20,36Wค่ะ ตอนนี้39Wแล้ว

8 วีค 20 วีค 28 วีคค่ะ

7สป.คะ