12 ตอบกลับ

คนปกติยังทั้งเมื่อย ทั้งเหม็น ทั้งทนสารเคมี นี่ท้องโต มีทารกในครรภ์ด้วย อันตรายนะคะแม่ บ้านนี้ฟูมากแต่ทนค่ะ

บ้านนี้ ก็ยืดผมตอน8เดือนค่ะ. น้องออกมาเเข็งเเรง ปกติดีทุกอย่าง แถมตอนนี้ 3เดือนจ้ำม้ำมากค่ะ

โชคดีมากเลยนะคะที่ลูกไม่เป็นอะไร อะไรที่เสี่ยงก็ไม่ควรแนะนำคนอื่นนะคะ ร้านทำผมแถวบ้านทุกร้าน พอรู้ว่าท้อง จะไม่ยืดให้เด็ดขาดเลยค่ะ

จะทนไหวไหมคะแม่ นานนะยืดผม กลัวปวดหลังแทน และเหม็นตอนยืดด้วยน้า

รอหลังคลอดสัก6เดือนค่อยทำนะค่ะ รักลูกบ้างนะ

สารเคมีเยอะมากค่ะแม่ หลังคลอดดีกว่าค่ะ

ถ้าอยากให้ลูกเป็นอะไรไปก็ตามสบายจ้า

ถ้าไม่รักลูกรักตัวเองก็จัดเลยจร้า

ไม่รักจะเอาไว้ให้ถึง8เดือนหรอคะ ท้องแรกไม่รู้อะไร โพสต์ไปก็ขอคำแนะนำเฉยๆค่ะ รู้ว่าอันตรายก็ไม่ทำค่ะ

VIP Member

พักก่อนค่ะ สารเคมีถึงน้องแน่นอน

VIP Member

รอหลังคลอดก่อนดีกว่านะคะแม่

คลอดเสร็จเดี๋ยวผมก็ร่วง