2 ตอบกลับ

บิวปล่อยเดือนที่2ติดค่ะ เดือนแรกไม่ติด เลยหันมาเปิดตำราดู ที่ทานคือ ไข่วันละ2ฟอง น้ำมะกรูด คั้นกินเองเลยค่ะ วันละสองสามลูก น้ำขิงชงร้อน ช่วยให้มดลูกอุ่น แล้วก็ผักใบเขียว ปลา ค่ะ พวกนี้เคยอ่านมาว่าช่วยบำรฺงไข่ แล้วตอนมีประจำเดือนวันแรกกิน้ำชาดอกคำฝอยค่ะซื้อมาต้มเอง แต่ชาดอกคำฝอยกินแค่ถึงวันที่ประจำเดือนหมด ก็หยุดค่ะ จะช่วยล้างมดลูกให้สะอาดค่ะ หลังจากกินพวกนี้ไป มาเลยค่ะ ลองดูนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ 🥰🥰

ขอบคุณค่ะ

เรากินยาคุม7-8ปีปล่อยได้5เดือนน้องมาแล้วค่ะโหลดแอป Flo นับวันไข่ตกค่ะ

ตอนเลิกทานยาคุมเริ่มหันมาคุมอาหารแบบคีโตค่ะ