36 ตอบกลับ

ทางนี้คนแรก8ขวบคนสอง5ขวบท้องที่3กำหนดคลอดเดือนหน้านี้บ้านนี้เลือกแบบพร้อมตอนไหนก็ปล่อยน้องเลยแต่ถ้าแม่พร้อมอยากมีน้องแล้วปล่อยเลยค่ะ

คนโต6ขวบ คนเล็ก30วีคค่ะ🥰 พี่โตรู้เรื่องช่วยเหลือตัวเองได้ค่ะแล้วแต่แม่สะดวกเลยค่ะ บ้านนี้เลี้ยงเองตั้งแต่เกิดเลยไปไหนไปด้วยกัน♥️

บ้านนี้คนโต4ขวบค่ะ และกำลังท้องคนที่2 กำหนดคลอดกันยาหลังวันเกิดพี่ น้อง5ขวบพอดี ตอนนี้ดูเห่อและรักน้องมากค่ะ มาคุยมากอดท้องทุกวัน

ทางนี้พี่ชาย6ขวบ น้องสาว3เดือนคะ แม่ไม่เหนื่อยมากคะพี่บอกรู้เรื่องและรักน้องมากๆ สุภาพ อ่อนโยนกับน้องมากๆคะ

บ้านนี้มีคนที่2ตอนคนแรก1ขวบ8เดือนค่ะ มีคนที่3ห่างกับคนแรก 5 ขวบ คนที่2 4 ขวบ ตอนนี้กำลังท้องคนที่4 ค่ะ 😁😁

ถ้าตั้งใจมี เท่าที่เคยคุยกับคุณหมอ คุณหมออยากให้ลูกคนแรก 1 ขวบครึ่งเป็นอย่างน้อย ค่อยท้องต่อค่ะ

มีคนสองตอนคนแรก 4ขวบค่ะ ปัจจุบันพี่5ขวบ น้อง1ขวบ บันเทิงมากค่ะ แกล้งกันไปแกล้งกันมา😂😂

บ้านนี้คนแรก6ขวบคนที่2 2ขวบ9เดือนตอนนี้อยู่ในท้อง7เดือนแล้วค่ะ 3คนแล้วอิแม่จะขิต😅

ตอนนี้ คนแรก 3 ขวบกว่า เต็ม 4 ขวบ ตุลา นี้ค่ะ คนที่ 2 คลอด ธันวา 4 ปี พอดี ค่ะ ห่างไปมั้ย

บ้านนี้มีสองคนค่ะคนแรกเจ็ดปีคนที่สองปีเจ็ดเดือนห่างหับคนแรกเจ็ดปีค่ะ