10 ตอบกลับ

ของเราประจำเดือนมาปกติมาทุกเดือนกินยาคุมปกติก้อกินทุกวันพอใกล้จะหมดแพงล่ะแต่รู้สึกเจ็บหน้าอกมากเจ็บกว่าปกติตอนแรกก้อคิดว่า ปจดสงสัยจะมาพอดีใกล้จะสิ้นเดือนยาก้อใกล้หมดแพงแต่คิดยังไงไม่รู้ซื้อที่ตรวจมาตรวจ3กล่องขึ้น2ขีดชัดมากทั้ง3😂สงสัยน้องอยากมาเกิดด้วย😍

เจ็บหน้าอกมั๊ยคะ ของเราเริ่มสงสัยว่าตัวเองท้องก็ตอนที่เจ็บหน้าอกเหมือนเมนจะมาแต่ไม่มาซักที แล้วก็เจ็บตลอด จนตรวจเจอว่าท้องก็ประมานตอน 1 เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ประจำเดือนมาปกติตรงวันทุกเดือนค่ะแต่หลังประจำเดือนขาดตรวจยังไงก็ไม่เจอจนเกือบเดือนถึงเจอค่ะ

แต่ประจำเดือนเราขาด3วันลองตรวจก้อขึ้นขีดจางมากเลยค่ะ ลองสักอาทิตแล้วค่อยตรวจอีกทีนะค่ะ😁

ควรรอดูประจำเดือนถัดไปแล้วคอยตรวจอีกรอบเพื่อความแน่ใจก่อนไปพบหมอไม่ค่ะ

ขาด3วันตรวจเจอแล้วนะถ้าท้องจริงคุณอาจจะเคลียดเกินไปเม็นเลยเคลื่อน

บ้านนี้ขาด4วัน ตรวจเจอเลยจ้า

รออีกหน่อยค่อยตรวจซ้ำค่ะ

เราขาด20วันถึงตรวจเจอคะ

บ้านนี้ก้ขาด3วันค่ะ