2 ตอบกลับ

Super Mum

แนะนำโตเกียวมารีนค่ะ บ้านนี้ทำไว้ตั้งแต่เกิด เคยใช้สิทธ์ไปครั้งเดียว ตัวแทนดูแลให้ทุกอย่างเลย ประสานให้ทุกอย่าง เรื่องรายละเอียดคุณแม่ต้องติตด่อตัวแทนเองนะคะ เพื่อข้อมูลจะไม่ผิดพลาด ตัวแทนแม่ชื่อเพจ ลุงตั้มประกันเด็ก ค่ะ ทักไปสอบถามได้เลย

แนะนำประกันสุขภาพของอลิอันซ์อยุธยาค่ะแม่ ถ้าปีแรกแม่เคลมเยอะกรณีน้องป่วยบ่อย เบี้ยปีต่อ ไม่มีเก็บเบี้ยเพิ่มค่ะ สนใจสอบถามได้นะค้า พอดีแม่เป็นตัวแทนเองเพราะทำให้น้องเหมือนกันค่าา Line: vavawareebud. (มีจุด)