6 ตอบกลับ

ฝันทุกรูปแบบเลยค่ะ ฝันว่าเลี้ยงเด็ก ฝันว่าท้อง ฝันว่าได้สร้อยทองแหวนทอง ฝันว่าได้พระ อันนี้ฝันก่อนจะมีอีกค่ะ ฝัดติดๆกันระยะนึงมาจริงๆเลยค่ะ

จริงค่ะฝันติดกันหลายวันเลย😂

ฝันค่ะ ฝันว่าคลอดลูก คลอดได้ลูกชาย บ่อยๆ มันเป็นเพราะเราคิดถึงแต่เรื่องลูก อยากให้เขาออกมาเร็วๆ อยากได้ลูกชาย ค่ะ 😂

เหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย จะคลอดอยู่แล้ว😂

ฝันคะ ฝันว่ามีคนเอาเด็กมาให้เลี้ยงเด็กผู้หญิง จ่ำม่ำ ขาว พอไปซาว ได้หญิงจริงๆคะ

แบบนี้เรามีหวังได้ลูกชายไหมน้าา😂😂

ฝันค่ะ ฝันเห็นแต่เด็กผู้ชาย แต่ได้ลูกสาวค่ะ555

ทำนายฝันได้ที่กูเกิ้ลค่ะ พิมพ์ว่าทำนายฝัน

ฝันคือฝันค่ะ