8 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องแรกของเราหน้าใสค่ะ ไม่มีสิว แต่เป็นเส้นที่คอดำๆ แพ้ท้อง อ้วกนิดหน่อย หายไปตอน3เดือน ได้ผู้หญิง ท้อง2 แพ้หนักมากอ้วกทั้งวัน กินน้ำไม่ได้เลย สิวผดขึ้นทั้งหน้า คอ หลัง อก จนตอนนี้จะ5เดือนยังไม่หายค่ะ ได้ผู้ชายค่ะ

ของเราซาวด์ดูตอน 13W ค่ะ คุณหมอบอกว่าถ้าเป็นน้องผช จะเห็นตั้งแต่อายุครรภ์ประมาณนี้เลยค่ะ

บ้านนี้ไม่เชื่อโบราณค่ะ เพราะอาการที่เป็นนั้นเขาว่าได้ ญ100% แต่ซาวออกมาน้องมีจุจู๋ค่ะ555

ลองทำวิธีนี้ดูค่ะ แต่มีความแม่นยำแค่70%นะคะ ส่วนตัวเคยทำแล้วผลออกมาตรงค่ะ

ของเรา15เหมือนกันค่ะหมอซาวบอกน้องมีจู๋ไม่ได้ให้เเม่ลุ้นเลย🤣

ของเราซาวด์ตอน12วีค หมอบอกน้องเป็นผช. ไม่ทันได้ลุ้นเลยค่ะ😂

TapFluencer

ตอนนี้14w เจอจู๋น้องแล้ว

อิจฉาจังค่ะ16wแล้วยังไม่รู้เพศเลยย🥺🥺

Super Mum

ต้องซาวด์ดูนะคะ