21 ตอบกลับ

ท้องลูกชาย ไม่เเพ้ท้องเลยค่ะ กินอร่อยทุกอย่าง เเต่ท้องลาย ก้น ขาอ่อน หลังเป็นสิวหนักสุดๆเลยค่ะ

อาการเดียวกันเลยค่ะ ไม่แพ้ท้องเลยกินได้ทุกอย่าง ตูดลาย หลังเป็นสิว

ท้องอยู่ค่ะ ลูกสาว ไม่แพ้อะไรเลย ไม่เคยเวียนหัวไม่ อ้วกไม่ เหม็นอะไรเลย ท้องไม่แตกด้วยค่ะ

บ้านนี้ลูกชาย ไม่มีการแพ้ท้องใดๆ ท้องไม่ลายด้วยค่ะ แต่ขากับก้นคือลายมาก รักแร้ดำสุดๆ

TapFluencer

ท้องแรกลูกสาวไม่แพ้ ปกติทุกอย่าง ส่วนท้องสองแพ้หนักมากกินน้ำเปล่ายังทรมานได้ลูกชาย

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยค่ะ ชอบกินของเผ็ดค่ะ ท้องสองแพ้นิดหน่อยค่ะ ชอบกินของหวานค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ ท้องไม่แตกลาย แตกที่ขากับก้น สิวบุกหน้า ไม่ค่อยแต่งตัว ลูกสาวค่ะ

แต่ละคนอาการไม่เหมือนกัน ไม่มีใครบอกได้หรอกค่ะ นอกจากให้หมอซาวน์ดู

ท้องลูกสาวไม่ค่อยแพ้เท่าไหร่มาท้อง3แพ้หนักมากรอลุ้นเพศน้องจ้า

ไม่มีค่ะ อะไรก็บอกไม่ได้นอกจากรอซาวไม่ก็ตรวจนิฟตี้เลยค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาว แม่ชอบกินพวกแซ่บๆ ของหวานด้วยค่ะ