9 ตอบกลับ

ท้อง2รู้สึกครั้งแรกตอน14week เราจะรู้สึกเร็วไม่เร็วขึ้นอยู่กับผนังหน้าท้องค่ะบางคนหน้าท้องบางก็จะรับรู้ได้เร็วแม้จะเป็นท้องแรกก็ตาม บางคนก็20Weekขึ้นไปถึงจะรับรู้

TapFluencer

บ้านนี้น้อนเริ่มตอด20w ค่ะ​ แรกๆตอดไม่บ่อยค่ะ​ แต่ตอนนี้22w3d เริ่มตอดถี่ๆแล้วค่ะ​ บางวันตอดปลุกแม่ตอนเช้าๆก็มีค่ะ​555​ #ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้อง2 ลูกตอด 12วีค ดิ้น15วีค ท้องเเรก ตอด15 ดิ้น19วีคจ้า ถ้าเเม่คนไหนหน้าท้องหนา จะรู้สึกประมาณ20วีค

คุณแม่บ้านนี้22wแล้วแต่ยังไม่รุ้สืกเลยค่ะหรือน้องจะตอดแต่เราไม่รุ้เองก็เป็นไปได้ท้องแรกด้วย

เรารู้สึกว่าน้องตอดๆตอน17wค่ะ ปัจจุบัน22w4d ดิ้นเกือบทั้งคืนค่ะ บางทีก็เเรงมากค่ะเเม่สะดุ้ง🥹

เริ่มรู้สึกตอดๆตอน 19wค่ะ ตอนนี้22w ดิ้นเก่งแล้วค่ะ ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่เเละลูกนะคะ😊

บ้านนี้น้องเริ่มตอด19+4วีคค่ะตอนนี้22+4วีคดิ้นเก่งแล้วค่ะ

เราท้องแรก ตอดตั้งแต่ 16 วีคจ้ะ😚

เรา5เดือนนี้ ดิ้นที่สุด