9 ตอบกลับ

ได้5เดือนเหมืนกันค่ะ ว่าจะเริ่มทยอยซื้อตอน7เดือนจะไม่ซื้อเยอะค่ะ จะซื้อฉเพราะของที่จำเป็นก่อน คลอดออกมาค่อยซื้อเพิ่มอีก เพราะเด็กสมัยนี้โตเร็ว😊😅

เริ่มซื้อไปเรื่อยๆเลยค่ะแม่เผื่อท้องแก่แล้วเตรียมไม่ทันอีกอย่างท่าซื้อทีเดียวงบที่ตั้งใว้อาจจะไม่พออีกด้วยค่ะ😂😂

บ้านนี้พอรู้เพศตอน5เดือน แม่ซื้อเลยจ้าทยอยซื้อนึกได้หรือเห็นรีวิวในตต.ก้อซื้อใกล้ครบแล้วคะ

แม่บ้านนี้อยากจะซื้อของลูกใจจะขาด😅😅 แต่ติดที่ย่าๆยายๆ ออกโบราณ ค่อยซื้อตอนใกล้คลอดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่เริ่มท้องค่ะตอนนี้5เดือนกว่าใกล้ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้ทะยอยซื้อทะยอยซักเลยค่ะ กลัวท้องแก่แล้วจะไม่ไหว

ซื้อได้ค่ะแม่ทะยอยซื้อไปจะได้มีเวลาบริหารเงิน

บ้านนี้5เดือนกำลังเริ่มซื้อค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อจะครบแล้วงับบ