30 ตอบกลับ

เจ็บคะ เคยเป็นคะตอนท้องแก่ต้องนั่งพิงตลอดเลยคะ ตัวตรงไม่ได้ แต่ตอนท้องอ่อนไม่เป็นนะคะไม่ว่ากี่เดือนแล้วคะ

เจ็บคะ บ้านนี้เจ็บตั้งแต่สี่ห้าเดือน ตอนนี้จะคลอดแล้วนั่งนานๆถึงจะเจ็บคะ

VIP Member

เจ็บตอนนอนค่ะ นอนตะแคงนานไม่ได้ ต้องนอนหงายอย่างเดียวถึงจะหลับได้

เจ็บค่ะโดยเฉพาะด้านซ้าย เริ่มเจ็บตั้งแต่5 เดือน ลำบากมากตอนนอน

เจ็บค่ะ เราเจ็บฝั่งซ้าย นอนตะแคงซ้ายนานๆไม่ได้เลย

ช่วง6-7เดือนเจ็บค่ะ พอท้องเริ่มต่ำลงไม่เจ็บแล้วค่ะ

VIP Member

เจ็บเหมือนกันเลยช่วง6-7เดือนเป็นต้นมา

เจ็บคะ แต่เราหายเจ็บตอนเข้าเดือน7

เจ็บค่ะแต่เจ็บเวลานอนตะแคงซ้าย

ใช่ค่ะ

เจ็บค่ะ เมื่อยทั้งร่างกายเลยค่ะ