10 ตอบกลับ

VIP Member

ลองติดต่อเจ้าหน้าที่หรือเทศบาลดูค่ะ บ้านนี้ เงินอุดหนุน เข้าหลังยื่นเรื่อง 2 เดือน ส่วนสงเคราะห์ยื่นตอนน้อง2เดือน จน6 เดือนไม่เข้า โทรไปประกันสังคม แจ้งเงินตกมาแล้วให้ติดต่อประกันสังคมใกล้บ้านค่ะ

นานมากค่ะ เกิดเดือนเดียวกับลูกหนู ตอนนี้ลูกหนูได้รับแล้วค่ะยื่นไปตอนเดือนตุลา

หลังยื่น3เดือนถ้าเงินยังไม่เข้าถามเจ้าหน้าที่ที่แม่ยื่นเอกสารเลยค่ะ😁

ถามบ่อยเลยค่ะ เขาบอกแค่ว่าเป็นไปตามขั้นตอนอิเเม่ท้อมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เข้าตอนน้อง5เดือนค่ะ​ และเข้าย้อนหลังรวมยอดเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เข้าเลยค่ะได้7เดือนเเล้วค่ะ

มีพี่แถวบ้่านเข้าตอนน้อวครบ1ขวบแล้วค่ะ​ รวมยอดย้อนหลังให้ค่ะ​ ไม่ต้องกังวลค่ะ

บ้านนี้พึ่งได้ตอนน้อง6เดือนกว่า คลอด25/9/65

บ้านนี้เข้า6เดือนเลยค่ะ

บ้านนี้เข้าตอน 5เดือนคะ

เข้าวันที่10เมษานี้ค่ะ

แม่ยื่นไปนานหรือยังคะ

12/09/65 ค่ะแม่