3 ตอบกลับ

VIP Member

แม่บ้านนี้เลือกมีอะไรกับสามีรอประจำเดือนหมด แล้ว เพราะนับวันไข่ตกไม่เป็นค่ะ 😂ทำแบบนี้มา 2 ปีค่ะ ถึงมีน้อง แล้วกินยาบำรุงปรับฮอร์โมนตัวเอง ด้วยค่ะ

เป็นยายี่ห้อไหนค่ะแบบไหนค่ะมีรูปไหมค่ะหาตามซื้อได้ที่ไหน

แอปนี้ค้ะ กรอกประจำเดือนเราแลเวก๋จะมีบอกวันไข่ตกค่ะ ที่ตรวจไข่ตกก็ลองซื้อตามร้านขายยานะคะ

คราขอบคุณมากนะคะที่ให้คำแนะนำมาค่ะ

เสี่ยงติดเชื้อมากกว่านะคะแม่ อย่าเสี่ยงเลย นับวันไข่ตกดีกว่านะ

ไม่ทราบว่าอันไหนอ่ะค่ะไม่ค่อยจะรู้เรื่องแบบนี้มากไม่มีประสบการณ์เลยนะช่วยแนะนำมาทีค่ะขอบคุณค่ะ