6 ตอบกลับ

ภาพแรกน่าจะเป็นการวัดขนาดกระโหลกศรีษะ ภาพสองน่าจะเป็นช่วงขาสองข้างดูเพศน่าจะผู้หญิงเพราะไม่เห็นติ่งแหลมยื่นออกมา ภาพ3-5น่าจะเป็นรูปหน้ากับช่วงอก

ขอบคุณน่ะค่ะ

กี่เดือนแล้วคะ ภาพแรกน่าจะเป็นถุงน้ำคล่ำหรือกะโหลก 2 น่าจะขาถึงเป้ารึป่าว(ถ้าใช่เราว่าเหมือนผญ.) 345จะเป็นช่วงหัว-อก 6น่าจะขาค่ะ

เห็นเหมือนคำตอบนี้เลยค่ะ

หมอไม่บอกตอนซาวเหรอคะ เราหมอบอกและชี้ให้ดูตอนซาวค่ะ ได้ภาพซาวมาดูไม่ค่อยออกต้องมาเล็งๆดูว่าหัว แขนขาค่ะ

ชี้ให้ดูค่ะแต่หมอบอกไม่ค่อยละเอียดอ่าค่ะ

เห็นเป็นผู้หญิงนะค่ะ

เนี้ยอ่าค่ะ

หน้ากับหัวค่ะ. เพศมองไม่ชัด

VIP Member

คืออะไรหรอคะ