4 ตอบกลับ

บ้านนี้ด้วยที่เขาเอาคนป่วยโควิดมากักไว้เลยไม่ได้ไปค่ะ แต่ก็รู้สึกกังวลอยู่นะคะ เพราะเราไม่รู้ว่าภายในเราเป็นไงบ้างหลังจากที่คลอดลูกมาแล้ว😭

ใช่ค่ะ ถ้าเราติดทุกคนในบ้านก็ติด ต่อให้ป้องกันดีแค่ไหนแต่ถ้ามันจะติดมันก็ติดจริงๆ ยิ่งกับเด็กอ่อนด้วยแล้ว ไม่อยากจะเสี่ยงเลยค่ะ แค่ออกไปซื้อของก็ยังคิดแล้วคิดอีก😭😭

บ้านนี้ไม่มีเวลาไปตรวจเลยคะ...ประเมินด้วยตัวเองแล้วว่าแผลหายดีไม่มีปัญหาใดๆ

ล้างแผลที่ไหนค่ะแม่

VIP Member

ควรไปค่ะแม่

มีผลค่ะ แต่ไม่รับแม่ก็งง เรายิ่งไม่อนากออกพอไปก็เสียเที่ยว2-3 รอบแงง

cute