10 ตอบกลับ

บ้านนี้เจาะเลือดหาผลเลือดก่อนมีความเสี่ยงสูงเลยเจาะน้ำคร่ำต่อเลยจร้าไม่เจ็บค่ะแม่ผลออกมาปกติทุกอย่างจร้ากลัวตอนนี้สบายใจข้างหน้าสู้ๆจร้า

เจาะเลือดค่ะ เราก็เปนคนกลัวเข็มมาก เจาะทีไรพยาบาลต้องมาถามว่าาไหวมั้ยตลอด ได้แต่บออกพยาบาลว่าเจาะเร็วๆเลยนะคะ เอาแบบไม่เจ็บนานนะคะ 555

เจาะเลือดที่แขนค่ะ ไม่เจ็บ ไม่น่ากลัว ถ้ากลัวเข็มก้อไม่ต้องมองตอนเจาะ ใช้เวลาไม่นาน เสร็จแล้วเค้าจะบอกเราเองค่ะ

เจ็บแปปเดียวค่ะ ได้รู้ว่าเด็กเป็นหรือไม่เป็นดาวน์ อดทนเพื่อลูกค่ะ แม่✌️

คุณหมอให้เราเป็นคนเลือกวิธีตรวจค่ะ อันตราซาวด์ เจาะเลือด เจาะน้ำคร่ำ

บ้านนี้ใช้วิธีตรวจเลือดค่ะ ถ้าเจาะน้ำคร่ำน่ากลัวกว่าอีกนะแม่

หาเส้นยากพอเจาะไปเป็นแบบนี้ทุกรอบเรยจ้า 😂

คัดกรอง​ดาวเดี้ยวนี้เจาะเลือดเอาคะ

ขอบคุนค้าา แม่หาเส้นยากเรยแอบกัวการเจาะเลือดเบาๆ 5555

VIP Member

ของเขาเจาะน้ำคร่ำ พรุ่งนี้แล้ว😂

จ้า✌️✌️😊

เจาะเลือดค่ะแม่