19 ตอบกลับ

ทานได้แค่ครั้งละ1เม็ด ห้ามติดต่อกันเกิน5วันคะ (พึ่งจะไปพบคุณหมอมาเนื่องจากมีอาการปวดท้องคะ)

ได้ค่ะ แต่อย่าทานบ่อย นี่ปวดจนไมเกรนขึ้นคุณหมอฉีดยาให้เลย😂

ทานได้ค่ะ ครั้งละ1เม็ด แต่ห้ามทานติดต่อกันนานเกินไปนะคะ

ขอบคุณทุกคนค่ะ ทานไทลินอลไป 1 เม็ด ดีขึ้นแล้วค่ะ 😊😊

ทานได้ค่ะ ไปหาหมอมา เหมือนกัน หมอแนะนำ ยาพารา ค่ะ

ทานได้ค่ะ แต่ถ้าทานหลายวันยังไม่หายควรไปหาหมอ

พาราธรรมดาทานได้ค่ะ แค่1เม็ดเท่านั้นนะคะ

ได้ค่ะ​ ครั้งละ​ 1 เม็ดนะคะ​ อย่าทานเยอะ

VIP Member

ได้จ้า แต่ถ้าเป็นหนักรีบพบแพทย์นะคะ

ได้ค่ะ ไม่ควรทานติดกันเกิน 3-5 วัน