6 ตอบกลับ

ตอนแม่ท้องผช แม่สะดือปลิ้นไหมละค่ะ ถ้าปลิ้นก็คือไม่เกี่ยวจ้าาาาแม่ รอซาวด์อย่างเดียวค่ะแม๊ น้องให้ดูตอนไหนก็ตอนนั้นค่ะ รออดใจเอาค่ะ ไม่ใช่ความเชื่อผิดๆ แล้วผิดหวังมาแม่จะเสียใจเอานะค่ะ สู้รอน้องให้เห็นชัดดีกว่าค่ะ กว่าจะคลอดก็ยังมีเวลาลุ่นอยู่ดี

ตอนเราท้องลูกคนแรกกับตอนนี้คนที่2หมอบอกว่าผู้หญิงเราก็เชื่อนะคะเพราะอาการตอนท้องลูกชายกับตอนนี้ท้องลูกสาวไม่เหมือนกันเลย

แนะนำซาวนด์ 3/4 มิติค่ะเห็นชัดกว่า เสียเงินหลักพันแต่ปลอดภัยและชัวร์กว่าตัวเลือกที่ทำและถามมาค่ะ

ใช่เลยค่ะแม่ ถ้ามาถามแบบนี้ไม่ใช่..เลยสะดือเรามันก็เป็นแบบที่เป็นมา ไม่ใช่ท้องแล้วจะเปลี่ยนเป็นแบบอื่น แม่จะสะดือปลิ้นไม่ปลิ่น จุ่ยไม่จุ่ย คว่ำ หง่าย มันก็เป็นเหมือนเดิมแม่สะดือปลิ่นท้อง ผญ ผช มันก็ปลิ่นอยู่ดีค่ะ ไม่สามารถบอกเพศลูกค่ะ

ไม่เกี่ยวค่ะกับสะดือ ส่วนที่ซาวหมอไม่แน่ใจอาจจะเพราะไม่รู้ว่าน้องหนีบไว้มั้ยเลยยังไม่คอนเฟิม

คือซาวบางทีก็อาจจะมีผิดพลาดบ้างได้นิดหน่อยค่ะอยู่ที่เทคนิคหมอด้วย เพราะเพื่อนเราไปซาวหมอบอกผญสรุปคลอดมาเป็นผช แต่เรื่องสะดือเราว่าไม่เกี่ยวนะคะแต่คนโบราณก็ทายกันถ้าแม่ไว้ทายเล่นขำๆก็สนุกดีค่ะลุ้นเอาอีกทีตอนคลอด

ไม่เกี่ยวค่ะ สรีระแม่แต่ละคนไม่เหมือนกัน อยากรู้เพศต้องซาวหรือตรวจนิฟค่ะ

VIP Member

นี่ก็ติ่งบน สะดือคว่ำด้วย แต่ซาวมากะจู๋ชัดเจนค่ะ เชื่อตาตัวเองค่ะ

ใช่ค่ะ ไม่เกี่ยวเลยจริงๆ😊