17 ตอบกลับ

ทราบแล้วค่ะ แม่บ้านนี้ไปซาวน์ตอน 5 เดือน ลูบบอกน้อง ตอนซาวน์หนูอ้าขาเลยนะลูก พอไปซาวน์อ้าขาโชว์หมอเลย ผู้ชาย แต่ลืมบอกลูกให้เปิดหน้า พอจะดูหน้าไม่ยอมให้เห็นหน้า ลุ้นแถบแย่กว่าจะได้เห็นหน้าน้อง จะดูหูก็เอามือปิดหูอีก ต้องบอกลูก เปิดให้หมอดูให้หมดเลยนะลูก 😂😂😂 #ตอนนี้7 เดือนแล้วค่ะ #คลอดมิถุนายน

VIP Member

ไปซาวด์อาจจะเห็นคะแม่ ขึ้นอยู่กับน้อง พร้อมใจกะคุณแม่ไหม บ้านนี้ไปซาวด์ตอน6เดือน ลูบท้องบอกลูกเลย ขอแม่เห็นหน่อยน้าาาา เพราะรอบแรกซาวด์หันตูดให้ หนีอย่างเดียวเลย พอรอบ2 กางรอเลยจร้าาา😅

บ้านนี้หมอดูให้ตั้งแต่4เดือน รู้ว่าเป็นผู้หญิง แต่เราก็ไม่มั่นใจนะ จนหลังจากนั้นไปหา เดือน5 จนถึง เดือน6 เราถามหมอทุกรอบ5555 จนกว่าจะมั่นใจว่าใช่แน่นอน

ต้องดูว่าน้องอ้าขาไหมค่ะ ของเราซาวด์เห็นตั้งแต่18w เป็นผช. น้องอ้าขาค่ะ เลยเห็นชัดมาก

VIP Member

7เดือนเหมือนกันค่ะซาวทีไร หนีบบ้าง หันหนีบ้าง หมอก็เดาที60% 80% อิแม่ละเพลีย

ชัดแล้วจ้าอยู่ที่น้องจะให้เห็นไหมนะค่ะ อาจหนีบ บัง ไม่ให้เห็นก็มีค่ะ

ถ้าลูกให้ความร่วมมือเวลาซาวน์ เจอได้ ช่วง 15w up นะคะ

เห็นค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือ ไม่หนีบขาไว้ค่ะ

ชัดแล้วนะคะบ้านนี้ซาวตอน 6 เดือนก็ชัดเจนค่ะ

7เดือน เห็นชัดแล้วค่ะถ้าน้องไม่เอาขาบังไว้