20 ตอบกลับ

5วีคท้องยังอ่อนยุเลยนะคะแม่...บางทีอาจจะเจอตัวอ่อนตั้งแต่5วีค..แต่บางครั้งตัวอ่อนอาจจะยังเล็กมากเลยทำหั้ยซาวมั่ยเจอแม่ต้องรอหั้ยครบ7-8วีคนะคะถึงจะเจอ

ของเรา 5 สัปดาห์ ยังไม่เจอตัวอ่อนคะ เจอแต่ไข่แดง + ภาวะแท้งคุกคาม ได้ยามาทาน หมอนัดซาวด์อีกครั้งวันที่ 20 นี้คะ หวังจะได้เจอตัวอ่อนน้อยๆ

ยังไม่เจอตัวอ่อนค่ะ เพราะเล็กมาก แต่จะเจอถุงตั้งครรภ์อยู่ค่ะ นี่ก็ไปฝากตอน5วีค เหมือนกันค่ะ

จากประสบการณ์เราซาวน์ตอน6w เจอแค่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ ยังไม่เจอตัวอ่อน มาเจออีกทีตอน9w จ้าาา😁

เราไปตั้งแต่ ยังไม่ครบเดือน (ไม่ถึง4w) เจอแค่ถุงการตั้งครรภ์ ตัวอ่อนเลือนลางมากกก

ไปซาวตอน 6w เจอแต่ถุงคะ แล้วหมอนัดไปซาวอีกที 9w เจอเห็นน้องเลยจ้า ดีใจมาก

ผ่านหน้าท้องยังไม่เห็นค่ะ ผ่านช่องคลอดมีลุ้นค่ะ

เราซาวตอน9วีค+6 เห็นเหมือนเมล็ดถั่วแดงเลย

บ้านนี้เจอตอน 5 wk ค่ะซาวทางช่องคลอด

น่าจะเจอแค่ถุงค่ะ บ้านนี้ซาวตอน 7 w