9 ตอบกลับ

เอกชนในกทม.ที่เราฝากท้องให้ญาติเยี่ยมแม่ได้(หลังญาติกลับจะมาทำความสะอาดแม่)ถ้าญาติอยากเจอน้องให้ผ่านกระจกห้องเนอสเซอรี่เท่านั้นถึงเวลาจะเอาน้องเข้าเต้าในห้องจะให้มีแค่พ่อกับแม่เท่านั้นค่ะ และหลัง3ทุ่มจะเชิญคุณพ่อกลับค่ะไม่ให้เฝ้า 🙄งงตรงนี้ ตั้ง4คืน

แล้วแต่นโยบายรพ.ค่ะ รัฐจะเข้มงวด เอกชนจะชิวๆกว่า บ้านนี้คลอดเอกชน เฝ้าได้/เยี่ยมได้ค่ะ

รัฐบาลห้ามเด็ดขาด เอกชนแค่ขอร้องแต่เยี่ยมได้ตลอดค่ะ

😍😍 ขอบคุณ​ค่ะ​

ของเราเฝ้าไม่ได้ค่ะแต่เยียมได้เป็นเวลาค่ะ

ถ้าไม่ให้เฝ้าเราแย่แน่ๆค่ะ กลัว นอนไม่หลับ

เเล้วเเต่มาตรการของเเต่ละโรงพยาบาลคะ

ร.พ.ที่เราฝากเฝ้าได้แต่งดเยี่ยมค่ะ

ห้องพิเศษเฝ้าได้จ้าแม่

ขอเราเฝ้าได้แค่1คนค่ะ