74 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวจ้ะ ไม่งั้นทางการแพทย์คงไม่ผลิตเครื่องอัลตร้าซาวน์ออกมาแน่ๆๆถ้าหากอาการแพ้ท้องสามารถบอกได้ขนาดนั้นเนอะ ปล.บ้านนี้ 2 ท้องไม่แพ้สักท้อง ชาย 1 หญิง 1 จ๊ะ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ หมอซาวได้ ผญ ค่ะ แต่น้องสาวแพ้จนคลอดเลยค่ะได้ ผช ค่ะ อันนี้น่าจะแล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ละบุคคลนะคะ อาการแพ้ท้องบอกเพศไม่ได้หรอกค่ะ

ไม่จริงเสมอไปค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชายไม่ค่อยแพ้ท้องเลย แต่พี่ที่ทำงานแพ้หนักมากแพ้จนต้อง นอนร.พ.ก็ได้ลูกชายเหมือนกัน

บ้านนี้ผช ไม่แพ้จ้า กินได้หมดทุกอย่าง ไม่เหม็นอาหาร แค่เป็นสิวหลักช่วง 1-4เดือน พอเข้า 5 เดือน หายสนิทค่า

VIP Member

ท้องลูกชายไม่แพ้ตอนนี้ลูกสาว20วีค แพ้หนักมากช่วง3เดือนแรก กินอะไรไม่ได้เลยจ้า เวียนหัวตลอด 🤣

VIP Member

บ้านนี้ท้องผู้ชาย โคตรจะแพ้เลยค่ะ แพ้จนน้ำหนักลดลง ท้องลูกสาวกินพุ่งค่ะ ไม่แพ้เลยสักนิด

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะกินได้ทุกอย่าง ไม่เป็นสิว ไม่ชอบแต่งหน้า ไม่ชอบทาครีม ได้ผู้หญิงค่ะ ^^

VIP Member

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ท้องแรก ผช ไม่แพ้อะไรเลยปกติมาก ท้อง2แพ้ เหม็นกลิ่นสามีมาก เป็น ผช จ้า

บ้านนี้อยากได้ ผญ แต่ได้ ผช อีก 5555

VIP Member

ไม่เกี่ยวนะคะแล้วแต่ฮอร์โมนของแต่ล่ะคนมากกว่าจ้า บ้านนี้แพ้ 3 เดือน 4เดือน ได้ผู้ชายค่ะ

แพ้ค่ะ ตอนนี้ 15w แล้วยังแพ้อยู่ น้ำหนักแม่ลดไป 2 กิโล ซาวด์ตอน 14 w หมอบอก 98% เป็นผู้ชาย