63 ตอบกลับ

บ้านนี้16+6 แล้วจ้า ตอดๆบ้างแล้ว รู้สึกนิดหน่อยเพราะตัวยังเล็ก

VIP Member

บ้านนี้ตอดตั้งแต่14 wเลยค่ะ น่าจะหนังท้องบาง เลยรู้สึกเร็ว

17 week ก็รู้สึกแล้วคะถ้าหน้าท้องหนา ก็ 20 week+ ถึงจะรู้สึก 😁

ของเรา14w6dเหมือนกันไม่เห็นท้องเลย ปกติมาก ท้องไม่ออก

19 w ตอดตุ๊กๆในท้อง วันละ 3-4 รอบ ตอดแรงซะด้วยค่ะ

บ้านนี้เพิ่งรู้สึกตอดตอน20wคะ ท้องแรกเหมือนกัน

บ้านนี้ติด 14 วีค มารู้สึกว่าดิ้นชัด 16 วีคจ้า

เรา 14 วีค รู้มีอะไรมา ดุ๊กๆๆ ที่ท้องแล้วค่ะ

17 วีคยังเงียบยุเลยค่ะแอบกังวลน่อยๆ

16w6d ตอดจ้าาถ้านอนหงายหน้าขึ้น ท้องเเรก