97 ตอบกลับ

ไม่เคยใส่เลยจ้าา ใส่ชุดธรรมดาที่สะดวกไม่รัดแน่น

บ้านนี้ใส่บ้างไม่ใส่บ้างค่ะเริ่มใส่ตอนท้องออก

บ้านนี้เริ่มใส่แล้วค่ะ 5เดือน. ท้องจะโตเร็วมาก

บ้านนี้แม่อ้วนเป็นทุนเดิม เริ่มใส่ 4 เดือนค่ะ

4 เดือนก็เริ่มใส่แล้วค่ะ สบายดี ไม่อึดอัด

VIP Member

บ้านนี้7เดือนจ้า เพราะท้องพึ่งออกช่วงนั้น

ใส่ตอน7เดือนค่เเพราะใส่กางเกงเริ่มอึดอัด

บ้านนี้6เดือนกว่าแล้วยังใส่กางเกงยุเลย😊

ใส่ตอน 6 เดือนค่ะ ตอนนั้นท้องเริ่มออกแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้องจะใส่เสื้อตัวใหญ่ๆเอาจ้า