12 ตอบกลับ

คุณแม่ทุกคนน้องตอดเก่งทุกคนเลย555 แต่ตอนนี้บ้านนี้17 3 แล้วยังเงียบอยู่เลย แต่การเต้นหัวใจแรงมากค่ะยิ่งตอนนอนนิ่งๆยิ่งชัดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้17วีคก็ยังไม่รู้สึกค่ะ เพิ่งซาวมาหมอบอกน้องดิ้นแล้วแต่น้องยังตัวเล็กมากแม่อาจจะยังไม่รู้สึก

บ้านนี้น้องเริ่มตอด16weekค่ะตอนนี้18weekแล้วดิ้นเก่งมาก😆 🥰🥰#ท้องแรก#ทีมมกราคม66

Super Mum

ขึ้นอยู่กับผนังหน้าท้องของแต่ละคนค่ะ บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้18wยังเงียบ

15 วีคจะเข้า 16 วีค ตอดเก่งมากค่ะ ดิ้นเก่งด้วย คุณหมอบอกแข็งแรงมากๆค่ะ

บ้านนี้16w+3แล้วยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ #ท้องแรก ทีมมกราค่ะ

VIP Member

ตามที่หมอให้นับลูกดิ้น หรือดิ้นสม่ำเสมอ ประมาน20-28วีคค่ะ

เรารู้สึกลูกดิ้นตอน18 4 ค่ะ ตอดๆ กระตุกเบาๆ

บ้านนี้15สัปดาห์ ตอดเก่งมากค่ะ

บ้านนี้ เริ่มดิ้น 19 วีคค่ะ