7 ตอบกลับ

บ้านนี้จะคลอดแล้วพ่อยังมีอยู่เลยค่ะ😂 ถ้าคนคลอดยาก การมรเพศสำพันจะช่วยไห้น้องออกง่ายค่ะ น้าหมอบอกมา5555 แต่คุณพ่ออย่าทับท้องคุณแม่น้าา

บ้านนี้ หมอให้งดมีคะ พอเข้าสู่เดือนที่7จะขยับไปเดือนที่8 ก่อนหน้านี้กะยังมีเพศสัมพันธ์กันอยู่คะ หมอบอกใกล้คลอด หมอให้งด

ไม่เป็นอะไรค่ะ แต่ระวังท่าทาง คุณแม่รักษาความสะอาดช่องคลอดหลังจากเสร็จกิจแล้วด้วยนะค่ะ จะได้ไม่ติดเชื้อ

เด็กอยู่ในถุงน้ำคร่ำค่ะ เหมือนอยู่ในลูกโป่ง ไม่มีผลแน่นอนค่ะ แต่ควรมีในท่าที่ไม่รุนแรงนะคะ

ไม่เป็นไรค่ะ บ้านนี้ก็มีแต่คุณหมอแนะนำให้ทำเบาๆละต้องเป็นท่าที่ไม่ทับท้องค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ แม่คอยดูอย่ารุ่นแรงมาก และถ้ามีเลือดออกรีบพบคุณหมอค่า

ไม่เป็นไรค่ะ ไม่มีผลกับลูกในท้องคะ