5 ตอบกลับ

VIP Member

มีหลายราคาเลยค่ะ ถูกๆก็ 49.- เซเว่นเป็นแบบจุ่ม แบบฉี่ผ่านก็ 89.- แล้วก็ แบบหยดตามร้านขายยา 45-200 แบบจุ่ม หยด ฉี่ผ่านมีหมด แต่ส่วนตัวคิดว่า ซื้อจากร้านขายยาดีกว่า เอาแบบหยดจะได้ไม่ต้องลังเลว่าจุ่มนานไปไหม ผลจะชัวร์มากกว่าแบบอื่นค่ะ

VIP Member

แบบจุ่มก็ดีค่ะ ซื้อที่เซเว่น ประมาณ 49 บาท ไม่แน่ใจอ่ะ เพิ่งซื้อมาเมื่อเช้าเอง ลืมละ 555 เอาเป็นว่าแบบจุ่มกับแบบหยด ประสิทธิภาพไม่ต่างกันนะคะ ส่วนตัวชอบแบบจุ่ม 😊

ซื้อในshoppy ถูกๆมีเยอะจ้า ค่าวัดได้เหมือนกัน

มีหลายราคาค่ะ 49บาท- 100บาทค่ะ

ส่วนตัวคิดว่าการอ่านผลประสิทธิภาพเท่ากันค่ะ ล่าสุดซื้อแบบหยดมาอันละ60บาทค่ะ ตามร้านขายยาทั่วไป