1 ตอบกลับ

TapFluencer

ตะกร้าใส่ของลูก เสื้อผูกหลัง5ตัว ผ้าอ้อม1โหล บอดี้สูท3ชุด ถุงมือถุงเท้าอย่างละ 3 หมวก2 ผ้าห่อตัว2-3 ผ่าห่มลูก1-2 แชมพูอาบน้ำเด็ก สำลีก้านยาว +แอลกอฮอล์ แพมเพิส1ห่อ กะละมังอาบน้ำลูก เผื่อๆ และอย่างอื่นของส่วนตัวของคุณแม่และพ่อ ของแม่บ้านนี้ยกตัวอย่างของแม่บ้านนี้ค่ะ มีอีกเยอะค่ะที่เตรียมไป รพ ของแม่บ้านอื่นๆอาจไม่เหมือนกัน ทั้งเตรียมไป รพ และไว้ใส่ตอน อยู่บ้าน🥲😅

ขอบคุณมากค่ะ เตรียมตัวเตรียมของไม่ถูกเลยค่ะตอนนี้