17 ตอบกลับ

อยู่ที่ว่าฝากครรถ์ไหนค่ะ ครีนิค รพ.เอกชน ก็นัดบ่อยหน่อย ยิ่งใกล้คลอด30วีคขึ้น ก็นัดถี่ทุก 1 อาทิตย์ ถ้ารพ.รัฐ อาจนัดทุก 3-4อาทิตย์ค่ะ

ของเราหลังจาก 8 เดือน จะนัดอีกที 2 อาทิตย์ ละก็ทุก 1 อาทิตย์ จนถึงกำหนดคลอดจ้า

เราฝากเอกชน หมอนัดทุก 2 อาทิตย์ค่ะ พอ 37 วีคนัดทุกอาทิตย์

2อาทิตค่ะ พอได้37วีคขึ้นนัดทุกอาทิตย์ (ฝากสมิติเวช)

กี่วีคแล้วคะ ถ้า28วีคขึ้นนัดทุกๆ2อาทิตย์ค่ะ🙂🙂🙂

บ้านนี้3อาทิตย์นัดครั้งค่ะ ฝากพิเศษด้วยค่ะ

2ครั้งค่ะ ตอนฝากครรภ์และตอน33วีคค่ะ

บ้านนี้ 34 week 3 อาทิตย์นัดอีกครั้งคะ รพ.เอกชน

ทุก2อาทิต เเก่อีก ก็จะ1อาทิตนัด

VIP Member

3อาทิตย์นัดครั้งค่ะ 34weekแล้วค่ะ

บ้านนี้2อาทิตย์นัดครั้งค่ะ