9 ตอบกลับ

บ้านนี้ส่วนมากก็ดิ้นต่ำค่ะ 23+4 ตอนหมอให้ฟังเสียงหัวใจ หมอก็บอกว่า ช่วงนี้น้องอยู่ต่ำหน่อยนะ แต่ไม่อันตรายค่ะ ถ้า น้องโตขึ้น เดี๋ยวน้องขยับขึ้นมาเอง

บ้านนี่ก็เป็นค่ะตอนนี้23วีคแล้ว ตอนลูกดิ้นแทบจะไม่รู้สึก ลูกชอบดิ้นตรงท้องน้อย หมอบอกลูกอยู่ต่ำ รกเกาะต่ำ

น้องอยุ่ตรงนั่นคะ เด็กอยุ่ในมดลูก ซื้อมดลูกจะอยุ่เหนื่อหัวหนาวมานิดหน่อย

อ่อตกใจหมดเลย😅 อยุ่ใกล้อวัยวะเพศเลย

บ้านนี้20สัปดาห์2วันชอบดิ้นตรงเอวด้านขวาบางทีก็ดิ้นต่ำเหมือนกันคะ☺️

TapFluencer

น้องอยู่ตรงนั้นค่ะแม่ ถ้าน้องตัวใหญ่ก็จะค่อยขยับขึ้นค่ะ

ตอนเรา20วีคน้องดิ้นตรงนั้นเลยค่ะพอ23วีคกว่าก็ดิ้นสูงขึ้น

ของเราก็ดิ้นต่ำเหมือนกันค่ะ ตรงท้องเยี่ยวเลย 20w

ปกติค่ะ

Super Mum

ปกติค่ะ