16 ตอบกลับ

ข้างนอกจ้า ได้เห็น ได้สัมผัส ก่อนจ่ายเงิน

แล้วแต่เราสะดวกค่ะ สลับกันไปก็ได้ค่ะ

สำหรับเรา เราเดินเลือกเองดีกว่าจ้า

ออนไลน์คะสะดวกดี ราคาถูกด้วย

ค่ะ

VIP Member

บางอย่างก็ซื้อออนไลน์ค่ะ บางอย่างก็ซื้อที่ร้าน แนะนำว่าคุณแม่ลองลิสต์รายการของที่จะซื้อแล้วเข้าดูราคาออนไลน์ก่อน แล้วก็ลองเข้าไปดูที่ร้านค่ะ หลังจากนั้นก็เปรียบเทียบกัน (ระหว่างนั้นก็จะได้ทดสอบกลิ่นด้วย) ของบางอย่างซื้อออนไลน์ถูกว่ามากๆ เช่นผ้าอ้อมของอองฟอง ถ้าซื้อในห้างนี่ครึ่งโหลเกือบพัน แต่ซื้อออนไลน์ไม่ถึง 500 ค่ะ